ngocbich_dothi

buc tranh theu ket cuom

Rate this Entry
sau 1 tuan mai kim vua moi ra lo buc tranh theu ket cuom nay . do 1 khach hang da mua san buc tranh in san mau tren vai . minh chi viec mua them cuom de ket vao . sang nay da giao cho khach vi ho dat theu de dem tang mung tan gia . va ho da tu dem di dong khung cho buc tranh . truoc khi giao buc tranh minh dan la chup lai dum luc tranh da dong khung de con khoe voi ca nha .va day la hinh em no luc chua ket cuom va 1 hinh da dong khung xong

Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments

1. nadia's Avatar
    ui chao ơi, đẹp sáng chói lun. Chị ui, chị có bít kit loại này bán ở đâu ko chị, em cũng thích ảnh Chúa lắm
  2. ngocbich_dothi's Avatar
    buc nay do 1 khach hang mua vai in san rui dem den dat chi theu thui ah . de chi hoi lai ng khach do xem ho co con nho mua mau nay o dau nha . co gi chi se bao lai voi em sau nhe . thanks em
  3. tngo2801's Avatar
    Sao em vẫn ko cảm nhận được cườm kết trên tranh chị ui - nhìn cứ như tranh thêu thui ah - ma sao chị làm nhanh dễ sợ luôn hen - có 1 tuần thui sao
  4. ngocbich_dothi's Avatar
    uh cung nhanh thui em ah . vi chi theu co 1 chieu thui . con crosstitch thi minh theu 2 chieu dan cheo lai . boi vay theu cuom rat nhanh em ah . em thu 1 mau di rui se thich vi mau ra tac pham do em ah
  5. nangmuadong's Avatar
    Có nghĩa là chị tự mua cườm về kết trên tranh hả chị? Nếu thế thì làm sao chị chọn đúng được tất cả các màu cườm để có thể lên được một bức tranh đẹp thế này cơ chứ! Hic... Thèm quá đi thôi!

Mà dù thêu cườm chỉ đi 1 chiều, nhưng nhặt cườm, rùi chọn cườm cho đều... thì 1 tuần cũng là quá nhanh luôn í!
  6. ngocbich_dothi's Avatar
    @nangmuadong:dung la chi tu mua hat cuom ve ket vao . mau sac hat cuom minh lua ko can fai chinh xac lam dau . chi can minh cam thay thich hop voi mau sac da dc in tren vai la ok rui . voi lai theu cung tuong doi de ma . hat cuom tam thi kich co bang nhau em ko can fai lua de theu dau . em de nhung hat cuom len tren 1 mieng vai bang vai ni(felt) thi no nam yen de em lay kim xo vo rui dam xuong vai theu the la lam dc nhanh thui ma . neu co dip chi se huong dan cho em hen . kieu theu nao cung co cai hay cua no em ah . ko fai kieu theu nao nhanh la dep dau . moi kieu theu deu co net dep rieng cua tung kieu theu do em ah . than
  7. chutlele's Avatar
    em cũng thích thêu cườm mà chưa dám thử,sợ tay chân vụng về lại làm hư bột hư đường hết,hi vọng có cơ hội để học hỏi c,mà c ngocbich ơi,chị ở đâu thế,để xem có gần nhà ko để em qua bon chen học hỏi,e ở đà nẵngg
  8. ngocbich_dothi's Avatar
    @chutlele ui chi o tan sai gon em ah . neu co dip em vao day thi chi se tan tinh huong dan em lam . cung de thui ma ko co kho lam dau . kien nhan se thanh cong thui ma . co gang len nha em . van su khoi dau nan ma . tu tu rui em se lam dep thui .chuc em co duoc tac pham dep nhu y nhe . than
  9. tngo2801's Avatar
    hih hôm nay e mới nhìn được tấm hình đóng khung - thì cảm nhận cườm rõ lắm rùi chị ui - long lanh thiệt - ngưỡng mộ nữa gùi - hổng lẽ thêm 1 môn đam mê nữa sao ta

KIT để kết cườm thì mua ở đâu vậy chị
  10. ngocbich_dothi's Avatar
    dung li ra la mau nay la theu chu thap .do khach hang ko thich tranh theu . nen ho bao chi mua cuom ve ket vo tranh . cho nen buc tranh theu ket cuom ra doi . em thu tim mau theu cs da in san hinh len vai rui minh ve ket cuom xem sao . cung kha de lam ma . co gang len nhe . chuc em co dc tac pham dep va long lanh nhu vay nha . than
  11. benam26382's Avatar
    em ko biết nói gi hơn 2 chữ là : tuyệt vời . Từ màu sắc đến đường nét. Em cảm phục chị quá xá
  12. Lp34's Avatar
    Đẹp quá chị à! Lần đầu tiên em đc nhìn thấy bức tranh tết cườm đẹp như thế này đấy ạ. Chị cho em xin chữ ký nhé! hii. Em thêu cườm mà nản gần chít luôn.